Classical

Sama Yaye Demda NDar - Super Diamono* - Volume Pastêf (Cassette, Album)

8 thoughts on “ Sama Yaye Demda NDar - Super Diamono* - Volume Pastêf (Cassette, Album)

  1. Mwanamke mmoja aliyejitambulisha kama Dada yake na staa wa Bongo fleva Diamond Platnumz, anayejulikana kwa jina la Zubeda amempigia magoti Diamond amsaidie baba yake ambaye anaumwa hoi. Dada huyo ambaye wakati akiwasili nchini alipokelewa na Baba mzazi wa Diamond, mzee Abdul Juma, amesema hajui kipi kibaya ambacho baba alimkosea Diamond hadi kufika hatua ya kuwa mbali .
  2. Sep 10,  · Siku zote nitahakikisha nakusogezea kila stori inayonifikia na hapa stori ninayotaka kukupatia ni hii kutoka kwa mtayarishaji Sheddy Clever ambaye alizichukua headline hivi karibuni baada ya kutayarisha single mpya ya Diamond na staa kutoka Marekani Neyo. Mtayarishaji huyo alipokutana na ripota wa oransilkasurcoahiplicawafalnews.coinfo leo Sept 10 aliweza kuzungumzia collabo hiyo na jinsi Diamond .
  3. Oct 25,  · View credits, reviews, tracks and shop for the SHM-CD, Paper Sleeve CD release of Jyo on Discogs.
  4. Ni baada ya mwigizaji Wema Sepetu kushikiliwa na Polisi mpaka sasa kuhusiana na tuhuma za dawa za kulevya ambapo baadhi ya Watuhumiwa wenzake walifikishwa Mahakamani jana na kuachiwa kwa dhamana lakini yeye hakupelekwa. Dada wa mwimbaji Diamond Platnumz aitwae Esma Platnumz ametumia account yake ya instagram kumuandikia ujumbe wa kumfariji mama mzazi wa Wema .
  5. Jun 19,  · KADA maarufu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wilaya ya Mafia, Mohammed Makungu Suleiman amekihama chama hicho. Amehamia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).
  6. Sep 25,  · CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimezindua sera mbadala ya Taifa leo Jumanne tarehe 25 Septemba, Akizungumza wakati wa uzinduzi, Mwenyekiti wa Taifa wa chama hicho, Freeman Mbowe amesema hii ni mara ya pili kwa chama chake kuandaa na kuzindua sera mbadala ya taifa tangu kuanzishwa kwa chama hicho mwaka
  7. Oct 13,  · War qoraal ah oo ka soo baxay ergeyga Qaramada Midoobay u qaabilsan arimaha Soomaaliya, James Swan ayaa si kulul waxaa uu uga hadlay hoobiyeyaashii maanta lagu weeraray xarunta Xalane ee magaalada Muqdisho, isagoona sheegay inuu aad u cambaareynayo“W.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *